12E forum
I love 12E
12E forum
I love 12E
12E forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12E forum

Nơi kết nối cộng đồng 12E-THPT Đoan Hùng-Phú Thọ(2003-2006)

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
http://eyeu.tk/

Bức thư tình chưa gửi ... Moz-screenshot-3Bức thư tình chưa gửi ... Moz-screenshot-2
Thống kê
Trợ giúp

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 2:01 am by thuonghuyen

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 1:59 am by thuonghuyen

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:58 am by thuonghuyen

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:57 am by thuonghuyen

» những bài thơ nói về tình bạn
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:11 am by hoainamlahai2

» Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeThu Nov 22, 2012 8:47 pm by vinhxu95

» DANH SÁCH LỚP
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeSat Nov 10, 2012 6:48 am by linhhonghoa

» hanh phuc nho nhoi
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:18 am by nguyendaominh

» THÔNG BÁO HOT: E YÊU CHUYỂN SANG DÙNG FACEBOOK
Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:31 am by Admin

Most active topic starters
Admin
Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10 
daoleminhduc
Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10Bức thư tình chưa gửi ... Long_l10 
trantrongvinh
vitbau1988
onlink
duhoc247
LanSmile
aivan_love...$$$
Lá Ngọc Cành Vàng
qcmuvn
Most active topics
Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
DANH SÁCH LỚP
Ảnh của Va^N nè!!!
ảnh của Thanh!
Những tin tức liên quan tới thành viên 12e
HỌP LỚP ĐÊ!!!
Love 12 E!!!!!!!!!!!!!!!
Hajzz...đã đj qua rồj...
MUSIC - RELAX VỚI ÂM NHẠC
anh cua vinh ne
Mp3
http://eyeu.tk/

Bức thư tình chưa gửi ...

Go down 
Tác giảThông điệp
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Bức thư tình chưa gửi ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức thư tình chưa gửi ...   Bức thư tình chưa gửi ... I_icon_minitimeSun Apr 18, 2010 10:53 am

Bức thư tình chưa gửi ... Song_for_you

Gởi em người anh yêu!

Đầu thư Anh muốn cho Em biết rằng Anh rất nhớ đến Em, Anh cũng sẽ mãi nhớ và yêu Em.

Em ơi,khi Anh viết bức thư này thì Anh vẫn còn bên cạnh Em thôi.Anh chưa dám gởi đến Em.
Chúng ta bên nhau đã gần 2 năm dài.Chúng ta đến với nhau với tình yêu thơ mọng và đẹp nhất,và cũng vì vậy nên..
Anh vui và hạnh phúc nhất những khi bên Em,và thấy Em cười. Những khi Anh đau buồn nhất là khi Em Em buồn và giận.
Em ơi, mỡi đêm sương tuôn,mỗi lần mưa xuống là hình như giọt nước mắt Anh cũng hòa theo nó. Nhưng yêu thương,va nhưng giây phút Em dành cho Anh,dã cảm động tim Anh và những người xung quEm. Em có còn nhớ lần đầu tiên ta gập nhau,làn đầu tiên ta hun nhau,va cả lần đầu tiên ta chính thức là của nhau?Với Anh..mãi mãi đẹp lắm!

Bây giờ,chúng ta bên nhau với nước mắt,và những trách móc trao nhau,phải ko Em? Anh cảm thấy không còn như ngày nào nữa.Sao tình yêu vẫn còn đây nhưng linh hồn của Em và Anh như ko hòa như trước. Em vẫn yêu Anh như xưa?Anh thì vẫn mãi đối với Em 1 lòng. "Yes, it's my promise for life!" Anh bí lói rồi Em,Anh yêu Em nhiều lắm nhưng những gì chúng ta làm cho nhau chỉ gay gõ,những lời đâu lòng nhau .Anh đau lắm,vì Anh Em nhiều nên Anh càng đau. Có lúc thật sự Anh muôn quên đi,muốn xa Em đê quên đi Em,nhưng làm không được.Anh thật sự làm không được.Vì Anh yêu Em. Còn Em,Em cảm thấy làm sao,có muốn xa Anh không? Anh cảm thấy mình vô dụng, không giúp được Em,không làm Em vui như ngày nào nữa.Điều đó làm Anh rất là lo,vì đã làm Em nói ra là Em không cần Anh giúp,và Em mãi một mình Em. Anh không biết sao dạo này Em dễ giận Anh,bên Anh không vui cười như trước nữa.

Anh nghĩ, chắc sẽ không lâu chúng ta sẽ thật sự mãi xa nhau. Có lẽ Anh nên rời xa Em,để cho Em được thoãi mái hơn khi không còn nghe tiếng Anh,và nghe Anh cằng nhần. Anh đã không giúp được Em nữa,Anh nên xa Em phải không?Anh không dành,không muốn,vì Anh sẽ đau lắm vì yêu Em quá,nhừng dành phải thôi. Anh biết nếu nói những người con gái khác sẽ bên đời Em khi Anh đi Em sẽ giận.Nhưng Anh biết có bao người thầm thích Em,và chắc họ sẽ giúp Em hơn Anh. Anh xin lõi Em người Anh yêu. Anh không biết làm gì khi chúng ta đã đi đến bước không thể bên nhau nữa. Anh có lõi với Em thật nhiều và Anh biết Em sẽ không tha lõi cho Anh đâu. Vậy thôi dành phải xa Em. Anh sẽ ra đi khi Em không còn yêu Anh nữa,và rồi Anh biết Em sẽ nói câu chia tay. Nhưng dù sao đi nữa tim Anh vẫn mãi yêu Em mà thôi.Bây giờ Anh rất đau,và rật buộn vì sự lạnh lùng của Em bây giờ với Anh. Anh thằm ước cho Em được hạnh phúc mai sau,và thành công trong sự nghiệp.

Anh không dám nói cho Em biết vì Anh không muốn Em nói là Anh muốn chia tay vì hết yêu hay gì khác.Và Anh cũng không muốn gây với Em nữa,không muốn thấy Em buồn. Anh không biết con đường đi mai sau.Em ơi,Anh nhớ Em nhiều lắm!
http://trasua.forumvi.net

Bức thư tình chưa gửi ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang