12E forum
I love 12E
12E forum
I love 12E
12E forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12E forum

Nơi kết nối cộng đồng 12E-THPT Đoan Hùng-Phú Thọ(2003-2006)

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
http://eyeu.tk/

Hạnh phúc của em là anh đấy! Moz-screenshot-3Hạnh phúc của em là anh đấy! Moz-screenshot-2
Thống kê
Trợ giúp

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 2:01 am by thuonghuyen

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 1:59 am by thuonghuyen

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:58 am by thuonghuyen

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:57 am by thuonghuyen

» những bài thơ nói về tình bạn
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:11 am by hoainamlahai2

» Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeThu Nov 22, 2012 8:47 pm by vinhxu95

» DANH SÁCH LỚP
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeSat Nov 10, 2012 6:48 am by linhhonghoa

» hanh phuc nho nhoi
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:18 am by nguyendaominh

» THÔNG BÁO HOT: E YÊU CHUYỂN SANG DÙNG FACEBOOK
Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:31 am by Admin

Most active topic starters
Admin
Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10 
daoleminhduc
Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10Hạnh phúc của em là anh đấy! Long_l10 
trantrongvinh
vitbau1988
LanSmile
onlink
duhoc247
aivan_love...$$$
Lá Ngọc Cành Vàng
qcmuvn
Most active topics
Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
DANH SÁCH LỚP
Ảnh của Va^N nè!!!
ảnh của Thanh!
Những tin tức liên quan tới thành viên 12e
HỌP LỚP ĐÊ!!!
Love 12 E!!!!!!!!!!!!!!!
Hajzz...đã đj qua rồj...
MUSIC - RELAX VỚI ÂM NHẠC
anh cua vinh ne
Mp3
http://eyeu.tk/

Hạnh phúc của em là anh đấy!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Bang chủ
Bang chủ
Admin

Hạnh phúc của em là anh đấy! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hạnh phúc của em là anh đấy!   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeSat May 08, 2010 10:20 am

Hạnh phúc đến từ những điều bình dị nhất trong cuộc sống, và hạnh phúc đến từ anh…
Hạnh phúc của em là anh đấy! 582727ynm9svagg7

Có rất nhiều định nghĩa về hạnh phúc. Đối với em, hạnh phúc đến từ những thứ đơn giản và nhỏ bé lắm…

Hạnh phúc… là mỗi sáng thức dậy, em nhận được một tin nhắn từ anh, anh chúc em ngày mới vui vẻ và dặn em nhớ ăn sáng đầy đủ trước khi đi hoc…

Hạnh phúc… là mỗi buổi trưa tan học, em được nhìn thấy bóng dáng quen thuộc của anh nơi cổng trường, được cho anh nghe những chuyện ở trường, ở lớp và được đi ăn trưa cùng anh…

Hạnh phúc… là khi em tập thể dục ở lớp hăng quá, kết quả là bị đứt dép và không về nhà được, anh đã mua một đôi dép khác mang đến cho em giữa trưa nắng… Anh biết không, đôi dép đó em sẽ giữ mãi đấy…

Hạnh phúc của em là anh đấy! Untitl11

Hạnh phúc… là mỗi tối mùa hè nóng bức, lại có người đưa em đi uống trà sữa, đi ăn kem… Ngồi sau xe anh, uống trà sữa và ngắm phố phường, em thấy mình đã là người hạnh phúc nhất trên đời rồi!

Hạnh phúc… là mỗi khi đi chơi tối với tụi bạn lại nhận được những tin nhắn của anh nhắc em về sớm, nhắn khi nào về thì gọi điện thoại “báo cáo” với anh. Cảm giác có người chờ đợi mình, cảm giác thấy mình quan trọng với một người… đó chính là hạnh phúc.

Hạnh phúc… cũng là cảm giác khi nhìn thấy cái nick thân thương chợt sáng lên trong danh sách bạn bè. Ngày nào cũng vậy mà sao em vẫn thấy yên bình và vui vẻ lạ!
Hạnh phúc… có khi chỉ đơn giản là mỗi dịp lễ tết, em lại có người để tặng quà (hì). Cái cảm giác đứng trước quầy hàng, đắn đo không biết mua gì tặng anh thật ý nghĩa lắm anh ạ! Nó cho em biết em vẫn còn có người để yêu và để quan tâm đến…

Hạnh phúc xuất phát từ những điều bình thường trong cuộc sống… Có thể với nhiều người, những điều trên quá đỗi nhỏ nhặt. Nhưng với em, cảm giác có một người sẽ luôn bên mình, quan tâm đến mình và là bờ vai cho mình dựa bất cứ lúc nào… đã là điều hạnh phúc nhất rồi!

Anh à, hạnh phúc của em chính là anh đấy!

Được sửa bởi Admin ngày Mon May 10, 2010 2:45 am; sửa lần 1.
http://vn.myblog.yahoo.com/lan2011
Admin
Bang chủ
Bang chủ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Ràng buộc ngọt ngào và tự do mong manh   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeSat May 08, 2010 10:42 am

Anh! Đôi khi em cứ phải đối diện với mệt mỏi vì tay anh nắm quá chặt tay em và làm em đau nhiều lắm. Xin anh hãy để cho em một không gian riêng để em được là chính em.

Anh! Đôi khi em cứ phải sống trong lo sợ khi bỗng dưng tay anh nắm hờ tay em quá. Xin anh đừng thờ ơ và nới rộng khoảng cách ra xa với em như thế nữa.

Anh! Đôi khi em chịu không nỗi cảm giác vừa buông vừa giữ của anh. Đôi khi… anh làm em nghĩ đến một ngày nào đó, sức chịu đựng đi quá giới hạn cho phép và... mình phải buông tay nhau.

Vậy thì em sẽ giả sử nhé… giả sử mình buông tay nhau nhé.
[img">http://image.tin247.com/kenh14/080828004458-637-571.jpg[/img:8e7d]
Giả sử mình buông tay nhau...
Thì em có thể đi tung tăng dưới nắng và chạy nhảy thoả thích mà không bị ai quản thúc như một con nhóc tinh nghịch đang đùa giỡn với bầu trời lộng gió của riêng em.

Thì em giống như một cánh diều đã mất đi sợi dây ràng buộc với mặt đất và có thể bay đến bất cứ đâu em thích và đùa giỡn với những đám mây trôi lơ lửng bên cạnh những chú chim xanh đang tự do ca hát.

Thì em không phải thức dậy thật sớm mỗi sáng để nhắn tin chúc anh một ngày mới với nhiều điều tốt lành và niềm vui đang chờ đợi.

Thì em không phải thao thức mỗi đêm để nhớ nhung anh da diết và mong mỏi tin nhắn anh chúc em ngủ ngon sau một ngày làm việc mệt nhoài.

Thì em tự do lắm... Vì em chỉ có một mình.

Nhưng em chợt giật mình! Nếu giả sử ấy trở thành sự thật... một ngày nào đó anh buông tay em ra…

Thì em phải đi một mình dưới những cơn mưa chiều mang cái lạnh rét buốt len lỏi vào tận linh hồn em tê tái vì nỗi cô đơn thiếu vắng bước chân anh đi cùng.

Hạnh phúc của em là anh đấy! 080828004458-509-957
... thì sẽ chỉ còn mình em cô đơn.

Thì em giống như một cánh diều đã mất đi sợi dây ràng buộc với mặt đất và chênh vênh không biết trôi về đâu khi những áng mây xanh biến mất và cơn bão đột ngột ập đến.

Thì em sẽ không còn đọc được những tin nhắn anh chúc em một ngày mới với nhiều điều tốt lành và niềm vui đang chờ đợi vào mỗi buổi sáng em mở mắt đón chào bình mình.

Thì em sẽ không thể nhắn tin với anh mỗi đêm để tâm sự với anh về những mệt nhoài em phải trải qua sau một ngày tất bật với công việc của chính mình.

Thì em cô đơn lắm… Vì em chỉ có một mình.

Vậy thì anh ạ, em sẽ không đánh đổi sự ràng buộc ngọt ngào mà lấy tự do mong manh khi không có anh bên cạnh. Bởi vì em yêu anh, nên mọi thứ điều có thể. Bởi vì ta yêu nhau, nên giả sử, vẫn chỉ là giả sử thôi, phải không anh?

Bởi vì, chúng ta sẽ chẳng bao giờ buông tay nhau ra…

Hạnh phúc của em là anh đấy! 42-22510
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc của em là anh đấy!   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeSun May 09, 2010 2:38 am

Hic, thế này phải rút kinh nghiệm mới được Question

Rolling Eyes Cảm ơn nhé Admin Exclamation
http://trasua.forumvi.net
aivan_love...$$$
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
aivan_love...$$$

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc của em là anh đấy!   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeSun May 09, 2010 9:03 pm

Hạnh phúc của mình là ai?....
Admin
Bang chủ
Bang chủ
Admin

Bài gửiTiêu đề: (¯`°•:ღ•°¤°Đi tìm một nửa °¤°•ღ:•°´¯)   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitimeMon May 10, 2010 2:38 am

Hạnh phúc của em là anh đấy! 729649bvmsrm5c4d
Tiện câu hỏi của Vân, ta post bài thơ nè. Chúc anh em sớm tìm được đúng mảnh ghép của đời mình. Nếu chưa thấy cũng đừng có vội...Bởi "chỉ có điều ta chưa nhận ra nhau" !
Hạnh phúc của em là anh đấy! Tim_0010

Tôi đi tìm một nửa của tôi
Nhưng tìm mãi đến bây giờ chưa thấy
Người yêu ơi, em là ai vậy?
Sao để tôi tìm, tìm mãi tên em?

Trời dần buông, thành phố vào đêm
Bờ cỏ, hàng cây từng đêm ríu rít
Họ may mắn hơn tôi hay họ cần phải biết
Nửa của mình hay nửa của ai?

Tôi đi tìm em, vâng, tôi đã đi tìm
Tìm mãi đến bây giờ chưa thấy
Nếu chẳng có ai tôi đành sống vậy
Không lấy nửa của ai làm nửa của đời mình

Cái na ná tình yêu thì có trăm nghìn
Nhưng đích thực tình yêu thì chỉ một
Chính vì thế nhiều lần tôi sửng sốt
Nửa của mình nhưng nào phải của mình đâu?

Không phải của mình, không phải của nhau
Thì Thượng đế ơi đừng bắt tôi nhầm lẫn
Vì tôi biêt khổ đau hay vui sướng
Là đúng sai trong tìm nửa của mình

Tôi đi tìm cái nửa của tôi
Và cũng biết giờ này đâu thấy
Em cũng tìm tôi, tìm tôi như vậy
Chỉ có điều mình chưa nhận ra nhau!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hạnh phúc của em là anh đấy!   Hạnh phúc của em là anh đấy! I_icon_minitime

Hạnh phúc của em là anh đấy!
Trang 1 trong tổng số 1 trang