12E forum
I love 12E
12E forum
I love 12E
12E forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12E forum

Nơi kết nối cộng đồng 12E-THPT Đoan Hùng-Phú Thọ(2003-2006)

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
http://eyeu.tk/

Tôi yêu em thật lòng Moz-screenshot-3Tôi yêu em thật lòng Moz-screenshot-2
Thống kê
Trợ giúp

Similar topics
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» “Sống khỏe” nhờ nghề công nghệ cao
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 2:01 am by thuonghuyen

» Tư vấn mùa thi: Bí quyết chọn ngành nghề phù hợp
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeTue Jan 21, 2014 1:59 am by thuonghuyen

» Teen thời @ ôn thi đại học như thế nào?
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:58 am by thuonghuyen

» Sửa chữa Smartphone – nghề thời thượng
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeWed Jan 15, 2014 12:57 am by thuonghuyen

» những bài thơ nói về tình bạn
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeThu Mar 14, 2013 9:11 am by hoainamlahai2

» Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeThu Nov 22, 2012 8:47 pm by vinhxu95

» DANH SÁCH LỚP
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeSat Nov 10, 2012 6:48 am by linhhonghoa

» hanh phuc nho nhoi
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeThu Oct 25, 2012 8:18 am by nguyendaominh

» THÔNG BÁO HOT: E YÊU CHUYỂN SANG DÙNG FACEBOOK
Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeTue Oct 23, 2012 10:31 am by Admin

Most active topic starters
Admin
Tôi yêu em thật lòng Long_l10Tôi yêu em thật lòng Long_l10Tôi yêu em thật lòng Long_l10 
daoleminhduc
Tôi yêu em thật lòng Long_l10Tôi yêu em thật lòng Long_l10Tôi yêu em thật lòng Long_l10 
trantrongvinh
vitbau1988
onlink
duhoc247
LanSmile
aivan_love...$$$
Lá Ngọc Cành Vàng
qcmuvn
Most active topics
Gallery Ảnh thành viên ....Girl xinh - boy kute...he'he'(cập nhật liên tục)
DANH SÁCH LỚP
Ảnh của Va^N nè!!!
ảnh của Thanh!
Những tin tức liên quan tới thành viên 12e
HỌP LỚP ĐÊ!!!
Love 12 E!!!!!!!!!!!!!!!
Hajzz...đã đj qua rồj...
MUSIC - RELAX VỚI ÂM NHẠC
anh cua vinh ne
Mp3
http://eyeu.tk/

Tôi yêu em thật lòng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Tôi yêu em thật lòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu em thật lòng   Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 3:54 am

Mình yêu P., mình biết rằng mình chỉ yêu P. trong dại khờ, trong vô vọng, rằng P. sẽ chẳng bao giờ yêu mình...

Tôi yêu em thật lòng 55249477-1251599342-toi-yeu-em-that-long2

P. yêu quý!

Đã rất lâu rồi, mình chưa được nhìn thấy P., mình cảm thấy thật nhớ P.. Mình rất muốn nói với P. rằng: "Mình yêu P.”, nhưng mình không đủ can đảm để nói lên những lời nói đó. Nhiều lúc, khi nhìn thấy P. đang làm một việc gì đó, mình rất muốn lại gần nói những gì mà mình đang nghĩ và mình đã từng nghĩ. Nhưng, mình đã không dám lại gần P. vì nghĩ rằng P. sẽ mãi mãi chẳng bao giờ yêu mình dù chỉ là trong tiềm thức. Mình chỉ biết nhìn P. mà lòng cảm thấy thật cô đơn, chua xót. Yêu P. mình cảm thấy thật buồn, tình yêu mình dành cho P. chỉ là đơn phương nên mình chẳng thể làm gì được nữa. Dù sau này P. có yêu mình hay không thì mình vẫn mãi mong P. hạnh phúc, và P. đừng để bao giờ mình thấy P. buồn nghe không.

Đã rất lâu kể từ khi mình có cảm giác ấy, cảm giác mà mình bắt đầu thấy thích P., cũng 7 năm rồi đấy P. nhỉ. Một quãng thời gian không phải là dài cũng chưa bao giờ là ngắn, quãng thời gian đó có thể đủ chứng mình rằng: "Mình yêu P. thật lòng" phải không P.? P. ơi! Nếu có thể, P. cho mình một cơ hội được không? Mình rất muốn chứng minh với cả thế giới này, rằng mình yêu P.. Mình sẽ làm tất cả để P. được vui, được hạnh phúc... nhé P.! Mình đã bao lần tự hỏi: tại sao và vì sao mình yêu P.? Mình không thể trả lời câu hỏi đó, mặc dù mình biết câu trả lời đó đang nằm ở trong trái tim mình. Mình yêu P., mình chưa bao giờ nghĩ rằng yêu P. mình sẽ được gì hay vì cái gì, mình không biết nhưng có một điều chắc chắn rằng: “Mình yêu P. chỉ vì mình yêu P.. Trong trái tim mình chỉ nghĩ về P. và chỉ riêng P. mà thôi”. Đã rất nhiều đêm mình khóc thầm vì P., là một thằng con trai nhưng mình cũng không thể ngăn được dòng nước mắt đó ngừng tuôn. P. có thể nói cho mình nghe một lời dù một lời duy nhất. P. đừng để mình chờ thêm nữa, mình có thể chờ P. mãi mãi nhưng P. cứ mãi lặng câm như vậy chỉ khiến trái tim mình càng cảm thấy đau hơn.

Mình yêu P., mình biết rằng mình chỉ yêu P. trong dại khờ, trong vô vọng, rằng P. sẽ chẳng bao giờ yêu mình. Nhiều lúc, mình nghĩ có chăng mình nên yêu một người con gái khác, nhưng ý nghĩ đó cũng chỉ như làn gió thổi vì P. lại xuất hiện trong tâm trí mình.

Nhiều lúc mình cảm thấy thật buồn bã và chán nản thì hình ảnh của P. lại xuất hiện ngay trước mặt mình. Mình cảm thấy: nỗi buồn trong mình đã nguôi ngoai đi rất nhiều. Mình biết và mình hiểu rằng chỉ có P. mới có thể làm cho mình cảm thấy hạnh phúc, chỉ có P. mới có thể làm mình thấy vui. P. là người con gái duy nhất mà mình yêu, sẽ mãi như vậy. Dù sau này, P. đi lấy chồng và mình đi lấy một người khác (không phải là P.) thì P. vẫn mãi luôn chiếm một vị trí quan trọng trong trái tim mình.

P. ơi! P. có thể trao cho mình một cơ hội để chứng minh rằng: "Mình yêu P. không?”. Mình hứa mình sẽ là mái nhà vững chắc nhất để che chở cho P.. Mình sẽ là bờ vai lớn nhất để P. tin tưởng và để P. dựa vào. Hãy ở bên mình nhé P. ơi!

Yêu P.

* * *
Làm sao xóa hình bóng em trong tim?
Mối tình đơn phương
Người anh yêu không yêu anh
Anh nhớ em
http://trasua.forumvi.net
Admin
Bang chủ
Bang chủ
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em thật lòng   Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 7:56 am

Iu T rùj lạj iu P? Rốt cuộc thật lòng zớj em nào? Khakhakha
http://vn.myblog.yahoo.com/lan2011
daoleminhduc
Đồng sự tốt
Đồng sự tốt
daoleminhduc

Bài gửiTiêu đề: Thật lòng   Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 8:18 am

Very Happy ...................................................**************************.....................................................
Sad

Được sửa bởi daoleminhduc ngày Sun Aug 22, 2010 4:52 am; sửa lần 2.
http://trasua.forumvi.net
vitbau1988
VIP 12E
VIP 12E
vitbau1988

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em thật lòng   Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitimeFri Jun 25, 2010 9:40 pm

Deu la that ha B? tam trang that day. neu cam thay ko hop nhau thi nen dung lai dung luc. Nhung neu tinhcam danh cho 1 nguoi la Chan that thi hay Giu nguoi ay ben minh dung de 1 ngay nao do ta nhan ra danh mat 1 cai Hanh phuc do B nhe!!!

Chuc tat ca nhung ai dang Y va Se, Sap yeu tim duoc Hanh phuc that su trong cuoc sonh cua minh....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu em thật lòng   Tôi yêu em thật lòng I_icon_minitime

Tôi yêu em thật lòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải lòng em.. (ST)
» "Hay" hay là "Ýnghĩa"
» Ngay nghj, long bjnh yen hay khong bjnh yen?